Đừng nghĩ rằng bạn đang cô đơn bởi vì có ai đó đang sẵn sàng giơ tay cho bạn nắm. Hãy cùng chia sẻ để vơi đi nỗi buồn và tận hưởng trọn vẹn niềm vui trong cuộc sống này bạn nhé!

Bài viết Bài viết :
48
:
Cảm ơn Cảm ơn :
10
:
Trọng Hận
Trọng Hận

Trọng Hận
Moderators

Moderators
Bài viết Bài viết : 48
Cảm ơn Cảm ơn : 10
Sinh 1988 jeonseonhye WHO mô hình mô hình jeonseonhye đã được nhận được sự quan tâm ngày càng tăng giữa các cử tri tuyên bố các tín đồ công cộng và jeonseonhye thường xuyên Hàn Quốc giải đấu một phần CF 1, các ngành công nghiệp phát thanh truyền hình trong năm 2008 sau khi đăng một vẻ đẹp nơi 3 toàn cầu trong các cuộc thi mô hình trên thế giới giới thiệu nói. Switch 'Love' tvN, MBC 'Thông qua các jeonseonhye Roof bắt đầu Mnet năm 2008 Phil The Grove' kick 'đã xuất hiện.
Cử tri jeonseonhye mô hình trực tiếp thể hiện tương đối bất cứ ai hẹn hò 201212030847391210_1

Trong khi đó, các cử tri đã thông báo rằng fan hâm mộ của quán cà phê 'BBC Tháng Mười Hai 2 thông qua các tín đồ jeonseonhye 4 năm trở lên. Cử tri, "Tôi có một cô bạn gái. Nhiều người trong số các bạn có thể đã biết, tôi nghĩ rằng sẽ được nói chuyện về mối tình đầu lâu nói nhân vật chính là bốn năm cũ hơn mô hình Ông jeonseonhye" anh thú nhận.

Khó khăn tôi mệt mỏi sụp đổ bất cứ khi nào bạn luôn luôn cung cấp cho sức mạnh lớn lao từ phía tôi ", có thể làm tôi phấn chấn himnael. Gặp nhau, có rất nhiều quyền lực và tình cảm tốt đẹp và rất nhiều hạnh phúc. "Ông nói," Tôi muốn được yêu thương "xuất hiện của sự thật, không che dấu sự thật ngay bây giờ, ngay cả sự xuất hiện của gần paenbun deulge gimyugwon gimyugwon

Message reputation : 0% (1 vote)

Bài viết Bài viết :
126
:
Giới tính Giới tính :
Nam
:
Cảm ơn Cảm ơn :
29
:
Anh Tư
Anh Tư

Anh Tư
Administrators

Administrators
Bài viết Bài viết : 126
Giới tính Giới tính : Nam
Cảm ơn Cảm ơn : 29
ảnh đâu Cử tri jeonseonhye mô hình trực tiếp thể hiện tương đối bất cứ ai hẹn hò 1036251537 của G-Dragon phải k ?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Bình luận về bài viết

Bạn cần để bình luận về bài viết

Nếu chưa có tài khoản bạn vui lòng tài khoản

Quyền hạn của bạn:
Bạn không có quyền trả lời bài viết